Hanyoyi na gama gari don desizing yadudduka

1. Auduga masana'anta: Hanyoyin desizing da aka saba amfani da su sun hada da desizing enzyme, alkali desizing, oxidant desizing, da acid desizing.

2. M masana'anta: Resizing ne key pre-jiyya ga m masana'anta. Yawancin masana'anta ana lullube su da sitaci slurry, don haka BF7658 amylase galibi ana amfani dashi don desizing. Tsarin desizing daidai yake da masana'anta auduga.

3. Tencel: Tencel kanta ba ta da ƙazanta, kuma yayin aikin saƙa, ana amfani da slurry wanda ya ƙunshi sitaci ko sitaci da aka gyara. Enzyme ko alkaline oxygen za a iya amfani da hanyar wanka ɗaya don cire slurry.

4. Soy protein fiber masana'anta: yin amfani da amylase don desizing

5. Polyester masana'anta (desizing da refining): Polyester kanta ba ya ƙunshi najasa, amma akwai kadan adadin (kimanin 3% ko ƙasa da haka) na oligomers a cikin kira tsari, don haka ba ya bukatar karfi pre-jiyya kamar auduga zaruruwa. Gabaɗaya, ana yin ɓata lokaci da tacewa a cikin wanka ɗaya don cire abubuwan da ake ƙarawa a lokacin saƙa na fiber, ɓangaren litattafan almara, rini da ake sakawa a lokacin saƙa, da bayanan tafiye-tafiye da ƙura da suka gurɓata lokacin sufuri da adanawa.

6. Polyester auduga blended da interwoven yadudduka: The size of polyester auduga yadudduka sau da yawa amfani da cakuda PVA, sitaci, da CMC, da desizing hanya ne kullum zafi alkali desizing ko oxidant desizing.

7. Yadudduka na roba da aka saka da ke dauke da spandex: A lokacin da ake jiyya, ya kamata a yi la'akari da kaddarorin jiki da sinadarai na spandex don rage lalacewa ga spandex da kuma kula da kwanciyar hankali na siffar masana'anta na roba. Babban hanyar desizing shine desizing enzymatic (maganin shakatawa na lebur).


Lokacin aikawa: Jul. 12, 2024 00:00
  • Na baya:
  • Na gaba:
    • mary.xie@changshanfabric.com
    • +8613143643931

    Idan kuna sha'awar samfuranmu, zaku iya zaɓar barin bayanin ku anan, kuma za mu tuntube ku nan ba da jimawa ba.